prentvæn útgáfa Sendiráð og ræðisskrifstofur Íslands

UNITED KINGDOM
(United Kingdom)
(Country code: 44)
London

London (Embassy of Iceland)

Office: 2A Hans Street, SW1X 0JE London
Open: 09:30-16:00 (Mon-Fri)
Tel.: (20) 7259 3999
Telefax: (20) 7245 9649
E-Mail: icemb.london@mfa.is
Homepage

Languages: Icelandic, English, Danish

Ambassador Extraordinary and Plenipotentiary: His Excellency Mr. Þórður Ægir Óskarsson (2014)
Counsellor: Ms. Ingibjörg Davíðsdóttir (2014)
Attaché: Ms. Petrína Bachmann (2012)
Chauffeur: Mr. David Wilton
Commercial Officer: Ms. Eyrún Hafsteinsdóttir (2000)
Secretary: Ms. Kristín Halla Kristinsdóttir (2008)
Secretary: Mrs. Hrefna Dís Minshull (2011)



Within the district of
the Embassy of Iceland, London

Aberdeen
Consul: Mr. Clive Phillips
Office: Brodies LLP, Solicitors, 23 Carden Place, Aberdeen
Tel.: (1224) 392 281
Telefax: (1224) 398 492
E-Mail: clive.phillips@brodies.com

Birmingham B2 5UF
Consul: Mr. Nigel Howard Dace
Office: c/o Coley & Tilley Solicitors Neville House 14 Waterloo Street , Birmingham B2 5UF
Tel.: (121) 643 5531
Telefax: (121) 643 5571
E-Mail: nigel.dace@coleyandtilley.co.uk

Cardiff CF24 5PJ
Consul: Mr. Angus Þór Hólm McFarlane
Office: c/o BDE Law 25/26 Neptune Court Vanguard Way, Cardiff CF24 5PJ
Tel.: (7730) 568 184
E-Mail: amcfarlane@bdelaw.co.uk

Dover
Consul: Mr. John Philip David Ryeland
Office: c/o Dover South Services, Limekiln Street, Dover, Kent CT17 9EF
Tel.: (7970) 564 091
Telefax: (
Telex: 96115
E-Mail: jpdr@georgehammond.com

Edinburgh EH6 6RB
Consul: Ms. Kristín Hulda Hannesdóttir
Office: Lamb's House, 11 Waters' Close, Edinburgh EH6 6RB
Tel.: (131) 467 7777
E-Mail: iceland@grovesraines.com

Glasgow G63 9EX
Consul: Mr. Norman Hamilton
Office: Green Gables, Moor Road, Strathblane, Glasgow G63 9EX
Tel.: (1360) 771 741
Telefax: (1360) 771 741
E-Mail: iceland.glasgow@btinternet.com

Grimsby DN31 1EY
Consul: Mr. David John Buckle
Office: Wilkin Chapman, New Oxford House, Town Hall Square, Grimsby DN31 1EY
Tel.: (1472) 262 636
Telefax: (870) 460 2567
E-Mail: dbuckle@wilkinchapmangrange.co.uk

Hull, East Yorkshire HU17 7PQ
Consul: Mr. Thomas Wilson Boyd Jnr., M.A.
Office: Old School House, Etton, Beverley , Hull, East Yorkshire HU17 7PQ
Tel.: (1430) 810 615
Telefax: (1430) 810 559
E-Mail: thomasboyd@btconnect.com

Immingham
Consul: Mr. J. Mark Warburton
Office: On Line House, Pelham Road , Immingham
Tel.: (1469) 577 695
E-Mail: mark.warburton@oldesigngroup.co.uk

Jersey
Consul: Mr. Edmund Lionel (Ben) Bendelow
Office: Apartment 5 Seacrest, La Route du Petite Port, Jersey
Tel.: (1534) 864 967
E-Mail: consul@consulateoficelandjersey.com

Lerwick
Consul: Mr. Charles W.L. Aitken
Office: 7 Twageos Road, Lerwick, Shetland ZE1 0BB
Tel.: (1595) 695 238
Telefax: (1595) 695 238
Telex: 75295
E-Mail: aitken@twageos.wanadoo.co.uk

Manchester
Consul: Mrs. Ágústa M. Þórarinsdóttir
Office: 3 West Bank, Higher Openshaw, Manchester
Tel.: (0161) 217 1309
E-Mail: iceland.manchester@gmail.com

Newcastle-upon-Tyne NE3 1HN
Consul: Mr. D. Clive McKeag CLJ MA
Office: 1/3 Lansdowne Terrace, Gosforth, Newcastle-upon-Tyne NE3 1HN
Tel.: (191) 213 1010
Telefax: (191) 213 1704
E-Mail: enquiries@mckeagandco.com

Northern Ireland BT23 6QB
Consul: Mr. James Robert Nixon
Office: 48, Ballydorn Road, Killinchy, Co. Down, Northern Ireland BT23 6QB
Tel.: (28) 9754 3336
Telefax: (28) 9754 1138
E-Mail: nixon-j@sky.com

Ormskirk, Lancs. L39 6TD
Consul: Mr. J. Anthony Brown
Office: 9 The Rowans, Aughton , Ormskirk, Lancs. L39 6TD
Tel.: (1695) 421 378
E-Mail: iceconlpool@gmail.com