prentvŠn ˙tgßfa Sendirß­ og rŠ­isskrifstofur ═slands

NOREGUR
(Kingdom of Norway)
(Landsn˙mer: 47)
Oslo

Oslo (Embassy of Iceland)

Skrifstofa: Stortingsgata 30, NO-0244 Oslo
Afgrei­slutÝmi: 10:00-15:00 Mon-Fri
SÝmi: 2323 7530
Telefax: 2283 0704
Netfang: icemb.oslo@mfa.is
VefsÝ­a


Sendiherra: Gunnar Pßlsson (2011)
Sendirß­unautur: ElÝn Rˇsa Sigur­ardˇttir (2013)
Administration Officer: KarÝ Jˇnsdˇttir (2006)
Ritari: Sigr˙n Einarsdˇttir (2013)



Fyrirsvar
Sendirß­i­ Ý Oslˇ annast sendirß­sst÷rfin

┼lesund
RŠ­isma­ur: Hr. Are Opdahl
Skrifstofa: Advokat Garmann & Opdahl, Notensgate 3 A / Pˇstur sendist til/Mail to: P.O. Box 16 Sentrum, NO-6001 ┼lesund, ┼lesund
SÝmi: 7016 1800
Fax: 7016 1820
Netfang: are@advo.no

Bergen
RŠ­isma­ur: Hr. Kim Fordyce LingjŠrde
Skrifstofa: Bredsgňrden 1 D - Bryggen, Bergen
SÝmi: 908 88 971
Fax: 555 52 099
Netfang: konsul@impress.no
Veffang: http://www.facebook.com/IslandskonsulatBergen

Bod÷
RŠ­isma­ur: Hr. Reidar J. Evensen
Skrifstofa: Artic Consult AS, Slňttlia 6 / Pˇstur sendist til (mail to): P.O. Box 154, NO-8001 Bod°, Bod÷
SÝmi: 7556 3500
Fax: 7556 3571
Netfang: ahobodoe@online.no / reidar@arcticconsult.no

Haugesund
RŠ­isma­ur: Hr. Arne W. Aanensen
Skrifstofa: Hagland, Smedasundet 97B / Pˇstur sendist til (mail to): P.O.Box 98, NO-5501 Haugesund, Haugesund
SÝmi: 5270 1200
Fax: 5270 1211
Netfang: Consulate.Iceland@hagland.com awaa@hagland.com
Ëlauna­ur.

Kristiansand S
RŠ­isma­ur: Hr. Sigmund Andersen
Skrifstofa: Revisorsenteret, Kristian IV gate 30, Kristiansand S
SÝmi: 3800 6582
Fax: 3800 6599
Netfang: sigmuan2@online.no

Stavanger
RŠ­isma­ur: Hr. Jonathan G.W. Sunnarvik
Skrifstofa: c/o Sandnes Sparebank, Vestre Svanholmen 4 / Pˇstur sendist til (mail to): P.O. Box 1133, NO-4391 Sandnes, Stavanger
SÝmi: 480 94 674
Fax: 5167 6749
Netfang: jonathan.sunnarvik@sandnes-sparebank.no

Troms÷
RŠ­isma­ur: Fr˙ Ragnhild Fusdahl
Skrifstofa: Sj÷gata 16, Troms÷
SÝmi: 9068 7833
Netfang: ragnhild.fusdahl@outlook.com

Trondheim
RŠ­isma­ur: Hr. Lars Bjarne Tvete
Skrifstofa: Pilar Management, Osloveien 23, Trondheim
SÝmi: 9117 0308
Fax: 7351 0336
Netfang: lars.tvete@pilarmanagement.no